![](https://swrs.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428615225_383669867741639_2942240325536444731_n.jpg)
วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2567 นักเรียนระดับชั้นอนุบาล 3 ทัศนศึกษาที่ศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษารังสิต ได้เข้าร่วมโครงการสร้างเสริมความรู้ ความสัมพันธ์ในครอบครัว “ควงคู่ดูดาวปีที่ 7” และ ว่าที่ร.อ.อาศิส เชยกลิ่น ผู้อำนวยการศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษารังสิตได้มอบเกียรติบัตรให้โรงเรียนสารสาสน์วิเทศรังสิตในการเข้าร่วมโครงการครั้งนี้
ดูรูปภาพเพิ่มเติมได้ที่ https://drive.google.com/…/15pX60S5fePjldNsatmRAXEW84PE…
![](https://swrs.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428622095_383669881074971_4513574153283315452_n-1024x1024.jpg)
![](https://swrs.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428611533_383669897741636_7153009801274114805_n-1024x1024.jpg)
![](https://swrs.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428606282_383669991074960_2333690866184553624_n-1024x1024.jpg)
![](https://swrs.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428602122_383669877741638_8925939451163357949_n-1024x1024.jpg)
![](https://swrs.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428601353_383669841074975_7609420909374583336_n-1024x1024.jpg)
![](https://swrs.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428604021_383669831074976_5507424519252043399_n-1024x1024.jpg)